Thiết bị Viễn thông

DANH MỤC SẢN PHẨM
Top Thiết bị Viễn thông nổi bật

Sắp xếp theo

hiển thị
Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Máy bộ đàm Lisheng LS-2000 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Giá bán: 864.000 đ

Chiết khấu: 1.080.000 đ

Máy bộ đàm Lisheng LS-5500 Cự ly liên lạc từ 1-4km

Giá bán: 1.164.000 đ

Chiết khấu: 1.455.000 đ

Máy bộ đàm Lisheng LS-7000 Cự ly liên lạc từ 1-5km

Giá bán: 1.620.000 đ

Chiết khấu: 2.025.000 đ

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Giá bán: 180.000 đ

Chiết khấu: 225.000 đ

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode 20km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 850.000 đ

Chiết khấu: 1.062.000 đ

Converter Lan HHD-120G-40 10/100 Base-TX/FX Single-mode 40km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 896.000 đ

Chiết khấu: 1.120.000 đ

Converter Lan HHD-120G-60 10/100 Base-TX/FX Single-mode 60km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 992.000 đ

Chiết khấu: 1.240.000 đ

Converter Lan HHD-120G-80 10/100 Base-TX/FX Single-mode 80km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 2.842.000 đ

Chiết khấu: 3.552.000 đ

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-120G-100 10/100 Base-TX/FX Single-mode 100km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 3.590.000 đ

Chiết khấu: 4.488.000 đ

Converter Lan HHD-120G-120 10/100 Base-TX/FX Single-mode 120km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 3.782.000 đ

Chiết khấu: 4.728.000 đ

Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 944.000 đ

Chiết khấu: 1.180.000 đ

Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.558.000 đ

Chiết khấu: 1.948.000 đ

Converter Lan HHD-110G-60A or HHD-110G-60A Single-mode 60km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.654.000 đ

Chiết khấu: 2.068.000 đ

Converter Lan HHD-110G-80A or HHD-110G-80B Single-mode 80km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 3.688.000 đ

Chiết khấu: 4.610.000 đ

Converter Lan HHD-110G-100A or HHD-110G-100B loại 1 sợi quang Single-mode 100km sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 3.872.000 đ

Chiết khấu: 4.840.000 đ

Converter Lan G-NET HHD-220G-20 10/100/1000Mbps Single-mode 20km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.322.000 đ

Chiết khấu: 1.652.000 đ

Converter Lan HHD-220G-40 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.704.000 đ

Chiết khấu: 2.130.000 đ

Converter Lan HHD-220G-60 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 4.536.000 đ

Chiết khấu: 5.670.000 đ

Converter Lan HHD-220G-80 10/100/1000Mbps Single-mode 80km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 5.101.000 đ

Chiết khấu: 6.376.000 đ

Converter Lan HHD-220G-100 10/100/1000Mbps Single-mode 100km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 7.371.000 đ

Chiết khấu: 9.214.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G-NET G1V-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P

Giá bán: 1.296.000 đ

Chiết khấu: 1.620.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G-NET G1V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P + RS485

Giá bán: 1.760.000 đ

Chiết khấu: 2.200.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh G-NET G2V-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P

Giá bán: 1.392.000 đ

Chiết khấu: 1.740.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh G-NET G2V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD720P + RS485

Giá bán: 1.872.000 đ

Chiết khấu: 2.340.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G-NET G4V-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P

Giá bán: 1.872.000 đ

Chiết khấu: 2.340.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G-NET G4V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera 720P+RS485

Giá bán: 2.256.000 đ

Chiết khấu: 2.820.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh G-NET G8V-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P

Giá bán: 2.736.000 đ

Chiết khấu: 3.420.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh G-NET G8V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P + RS485

Giá bán: 3.216.000 đ

Chiết khấu: 4.020.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh G-NET G16V-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P

Giá bán: 8.320.000 đ

Chiết khấu: 10.400.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 hỗ trợ camera HD 720P + RS485

Giá bán: 8.816.000 đ

Chiết khấu: 11.020.000 đ

Converter Lan HHD-210G-20A, HHD-210G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.584.000 đ

Chiết khấu: 1.980.000 đ

Converter Lan HHD-210G-40A, HHD-210G-40A 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 2.598.000 đ

Chiết khấu: 3.248.000 đ

Converter Lan HHD-210G-60A, HHD-210G-60B 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 4.608.000 đ

Chiết khấu: 5.760.000 đ

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G1V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P

Giá bán: 1.392.000 đ

Chiết khấu: 1.740.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh G1V↑1D↓3-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P, RS485

Giá bán: 1.872.000 đ

Chiết khấu: 2.340.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh G2V-TVI-CVI-AHD-20 960P-1080P

Giá bán: 1.872.000 đ

Chiết khấu: 2.340.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh G2V↑1D↓3-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P, RS485

Giá bán: 2.352.000 đ

Chiết khấu: 2.940.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P

Giá bán: 2.960.000 đ

Chiết khấu: 3.700.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V↑1D↓3-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P, RS485

Giá bán: 3.440.000 đ

Chiết khấu: 4.300.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh G8V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P

Giá bán: 6.960.000 đ

Chiết khấu: 8.700.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 8 kênh G8V↑1D↓3-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P, RS485

Giá bán: 7.440.000 đ

Chiết khấu: 9.300.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh G16V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P

Giá bán: 18.080.000 đ

Chiết khấu: 22.600.000 đ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh G16V↑1D↓3-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P, RS485

Giá bán: 19.600.000 đ

Chiết khấu: 24.500.000 đ

Nguồn Adapter 5V2A Standard chuyên dụng chống quá áp

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Nguồn Adapter 5V2A chuyên dụng cho Converter Lan, Video Converter 720P/960P1080P

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Thiết bị Viễn thông

Thu gọn
SẢN PHẨM DÀNH RIÊNG CHO BẠN