Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B Single-mode 40km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm)

( Một bộ cần mua  HHD-110G-40A + HHD-110G-40B)

  • Kho hàng: Còn hàng

Giá bán: 974.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B sử dụng cho cáp quang Single-mode 40km

- 10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (TX=1310 nm) loại  1 sợi quang sử dụng cho internet Lan và Camera IP ) Sử dụng cho cả cáp quang Single-mode-40km.

Converter 1 sợi quang gồm có 2 giao diện truyền dẫn, một là giao diện quang với chuẩn tiếp xúc hay được sử dụng nhất là chuẩn SC, giao diện còn lại là điện sử dụng chuẩn RJ45. Lõi dây dẫn của bộ chuyển đổi quang điện được làm bằng vật liệu đồng nguyên chất, tinh khiết, các sợi quang xoắn đôi không chỉ truyền tải dữ liệu nhanh chóng, thông suốt mà còn giảm thiểu độ suy hao năng lượng diễn ra trên đường truyền với khoảng cách 40 m. Nhờ ưu điểm nổi bật này mà converter chính hãng G-NET được ứng dụng trong hệ thống kết nối mạng nội bộ, mạng LAN.

Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B

Đặc biệt, với việc trang bị bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward, Converter 1 sợi quang đảm bảo hình ảnh mượt mà, sắc nét dù được phát tại camera ở các chi nhánh, khu nhà xưởng đến máy chủ, khu trung tâm. Đường truyền linh hoạt, thông suốt nên đảm bảo chất lượng hoạt động mạng và tiết kiệm được chi phí cho thiết bị chuyển mạch (switch/hub).

HHD-110G-40A/B sử dụng 2 converter 1 sợi quang 10/100 giá rẻ để chia 4 VLAN - 4 mạng nội bộ (LAN) có thể giúp cho việc hoàn toàn cách ly về mặt vật lý để đảm bảo an toàn thông tin theo hệ thống IOS. Nhất là có bốn cổng LAN có thể cung cấp nhiều dịch vụ/ứng dụng khác nhau tạo tính đa dụng cho sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện.

 

=>> Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 1800 1598 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-110G-40A or HHD-110G-40B Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP