Cáp Quang và phụ kiện thi công cáp quang

DANH MỤC SẢN PHẨM
Top Cáp Quang & Phụ kiện thi công nổi bật

Sắp xếp theo

hiển thị
Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Đầu Fast Connect FC đầu tròn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Đầu Fast Connect SC/UPC đầu vuông

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Rệp nối quang sử dụng khi bị đứt cáp hoặc nối cáp quang

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bút soi quang chuyên dụng BML-205 dùng để kiểm qua sợi quang, khoảng cách bắn 6Km, vỏ chống va đập

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dao cắt sợi quang chuyên dụng FC-6S lưỡi dao chính xác, vật liệu chống gỉ sét

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Kìm tuốt sợi quang chuyên dụng CFS-3 hình dáng nhỏ gọn , 3 lỗ tuốt sợi, chất liệu thép ko gỉ

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Đồng hồ đo tín hiệu quang V35KM

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Đèn rọi quang 5Km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Kìm tuốt sợi quang CFS-3

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC dài 1,5m phi 0,9mm

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC dài 1,5m phi 0,9mm

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dao cắt sợi quang FC-6S

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Adaptor kẹp sợi quang

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Cáp Quang & Phụ kiện thi công

SẢN PHẨM DÀNH RIÊNG CHO BẠN