Converter HHD-210-20A Single-mode 20km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM

Converter Lan HHD-210G-20A, HHD-210G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

 Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps WDM Media Converter 20km SC (Tx = 1310nm)

( Một bộ cần mua 2 cái A +B )

  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng

Giá thị trường: 1.980.000 đ -20%

Giá bán: 1.584.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

MUA HÀNG: 0899.199.598 ĐẶT HÀNG GIÁ TỐT HƠN, CÓ GIÁ RIÊNG CHO ĐẠI LÝ KỸ THUẬT: 1900.099.987 8H-19H, THỨ 2 - THỨ 7 SL LỚN: 090.994.0023 Email: sales@viethanco.com

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan G-net HHD-210G-20A, HHD-210G-20B sử dụng cho cáp quang Single-mode 20km

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000 G-Net HHD-210G-20A/B thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện 1 cổng tốc độ 1Gb đang được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trên thị trường.

Cũng tương tự với các thiết bi chuyển đổi tín hiệu khác, media converter 1 sợi quang tốc độ 1Gb đảm nhiệm công việc nhận và phát tín hiệu quang - điện giúp khoảng cách truyền dẫn ở khoảng cách lớn hơn rất nhiều.

Converter quang 1 cổng HHD-210G-20A/B với những tính năng nổi trội so với phần còn lại của thị trường hiện đang là giải pháp, sự lựa chọn hàng đầu của các doanh nghiệp. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu những tính năng đó trong nội dung dưới đây.

Converter Lan G-net HHD-210G-20A

Converter quang 1 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps hãng G-NET HHD-210G-20A/B được thiết kế tương tự như những sản phẩm khác của hãng mang những nét đặc trưng của G-NET tạo được điểm nhấn mạnh với khách hàng.

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang 1 cổng này được thiết kế tinh tế với 2 cổng quang sử dụng trên 2 thiết bị là các đầu nhận và phát. Hệ thống đèn LED và cổng RJ45 để kết nối tới đường cáp mạng đồng.

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-210G-20A, HHD-210G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP