Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B Single-mode 20km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm)

(Một bộ cần mua HHD-110G-20A + HHD-110G-20B )

  • Kho hàng: Liên hệ

Giá bán: 590.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B loại 1 sợi quang Single-mode 20km

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 10/100 gồm 1 cặp truyền nhận mã GNet HHD-110G-20A/B (HHD-110G-20A và HHD-110G-20B) sản phẩm được sản xuất bởi Gnet đài loan.

Bộ chuyển đổi 1 cổng quang HHD-110G-20A/B là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang điện tốc độ 10/100Mbps tiếp nhận và cho ra tín hiệu trên cả 2 chuẩn đường truyền Singlemode và Multimode với tốc độ cao và khoảng cách có thể lên tới 20Km.

Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B

Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100Mbps được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ tính của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính. Với nhiều tính năng vượt trội hơn các dòng bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường gần như bộ chuyển đổi quang Gnet đã có những vị thế nhất định.

Converter HHD-110G-20A

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu 1 cổng quang G-Net HHD-110G-20A/B này được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng nội bộ LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ đường truyền ổn định. Đa dạng trong lựa chọn đầu nối quang cắm dây nối cáp quang các loại SC,LC,FC hoặc dùng dây hàn quang thông qua hộp phân phối quang, hộp ODF.

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-110G-20A or HHD-110G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP