Converter HHD-210-40A Single-mode 40km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Converter Lan HHD-210G-40A, HHD-210G-40A 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

 Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps WDM Media Converter 40km SC (Tx = 1310nm)

  • Kho hàng: Còn hàng

Giá bán: 1.624.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan G-net HHD-210G-40A, HHD-210G-40B sử dụng cho cáp quang Single-mode 40km

Bộ chuyển đổi quang điện G-net HHD-210G-40A/B đến từ Đài Loan là sản phẩm đang rất được giới kỹ thuật trong nước ưa chuộng hiện nay. Bộ converter quang G-net tuy đạt đầy đủ những yêu cầu kỹ thuật của hạ tầng cơ sở mạng quang ở Việt Nam nhưng chỉ có mức giá thuộc hàng tầm trung so với các dòng Converter cáp quang trên thị trường. 

Converter Lan G-net HHD-210G-40A

Bộ chuyển đổi HHD-210G-40A/B được sơn đen tĩnh điện, thiết kế vô cùng nhỏ gọn và tính tế. Phần thân của thiết bị có 1 cổng cắm sợi quang chuẩn SC và cổng RJ45 cùng với đó là 6 đèn hiển thị hiện trạng hoạt động của converter. Converter HHD-210G-40A/B cho khoảng cách lên tới 40km trên đường truyền Single mode, hoạt động trên bước sóng 1310nm và có tốc độ 10/100/1000Mbps.

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-210G-40A, HHD-210G-40A 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP