Converter HHD-210-60A Single-mode 60km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM

Converter Lan HHD-210G-60A, HHD-210G-60B 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

 Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps WDM Media Converter 60km SC (Tx = 1310nm)

( Mộ bộ cần mua 2 cái A + B )

  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng

Giá thị trường: 5.760.000 đ -20%

Giá bán: 4.608.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

MUA HÀNG: 0899.199.598 ĐẶT HÀNG GIÁ TỐT HƠN, CÓ GIÁ RIÊNG CHO ĐẠI LÝ KỸ THUẬT: 1900.099.987 8H-19H, THỨ 2 - THỨ 7 SL LỚN: 090.994.0023 Email: sales@viethanco.com

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan G-net HHD-210G-60A, HHD-210G-60B sử dụng cho cáp quang Single-mode 60km

Bộ chuyển đổi quang điện là dòng sản phẩm thế hệ mới đang được ưa chuộng và sử dụng bởi chất lượng tốt, độ bền và giá cả cạnh tranh trên thị trường hiện nay. Đây là dòng sản phẩm thế hệ mới đang phổ biến và nổi tiếng về độ bền cũng như giá cả rất cạnh tranh trên thị trường hiện nay. 

Converter Lan G-net HHD-210G-60A

Vỏ bọc của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang giá rẻ HHD-210G-60A/B được làm bằng nhựa PVC chính hãng, chất lượng nên đảm bảo bảo vệ được sợi cáp trước những tác động cơ học và sự tác động tiêu cực của môi trường bên ngoài.

Đặc biệt, chúng được trang bị thêm chíp công nghệ xử lý mới IC IP113C có độ bền cao hơn các dòng IC có trên thị trường. Nó còn có khả năng xử lý sự cố, tình huống bất thường xảy ra nhanh hơn, mượt hơn và giảm nhiệt cho môi trường nhiều hơn, tăng tuổi thọ thiết bị. 

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-210G-60A, HHD-210G-60B 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP