Converter Lan G-NET HHD-120G-40 Single-mode 40km - Viet Han Security

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Converter Lan HHD-120G-40 10/100 Base-TX/FX Single-mode 40km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (Single mode)

  • Kho hàng: Còn hàng

Giá bán: 560.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan G-NET HHD-120G-40 sử dụng cho cáp quang Single-mode 40km

Lõi dây dẫn của converter 2 sợi quang HHD-120G-40 được làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, tinh khiết giúp đáp ứng được khả năng truyền dẫn tín hiệu, dữ liệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh phát ra từ camera một cách nhanh chóng, không bị ngắt quãng bởi các tác động ngoại lực. Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A có bốn cổng LAN có thể cung cấp nhiều dịch vụ/ứng dụng khác nhau giúp cho quá trình truyền tải dữ liệu mạn được dễ dàng và có thể mở rộng mạng theo nhu cầu của người dùng thay đổi.

Converter quang 10/100M G-NET HHD-120G-40 còn trang bị bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward đảm bảo cho hình ảnh mượt mà, sắc nét, chuẩn hiệu quả truyền tải. Nhất là có thể tiết kiệm thiết bị chuyển mạch (switch/hub) giúp kết nối mạng linh hoạt hơn. Mặc dù đây là mô hình siêu tiết kiệm và hợp lý về chi phí nhưng vẫn bảo đảm sự hiệu quả và ổn định của hoạt động mạng.

 

Converter HHD-120G-40

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps G-Net HHD-210G-40 được sử dụng cho tất cả các hệ thống mạng LAN, cáp quang nội bộ trong nhà máy, KCN... và toàn bộ hệ thống camera IP trong nhà máy, đường phố.

 

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-120G-40 10/100 Base-TX/FX Single-mode 40km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP