Converter Lan HHD-120G-60 Single-mode 60km loại 2 sợi quang

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Converter Lan HHD-120G-60 10/100 Base-TX/FX Single-mode 60km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

10/100 Base-TX/FX Media Converter 60Km SC Connector (Single mode)

  • Kho hàng: Còn hàng

Giá bán: 620.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Converter Lan HHD-120G-60 sử dụng cho cáp quang Single-mode 60km

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang là dòng sản phẩm thế hệ mới đang được ưa chuộng và sử dụng bởi chất lượng tốt, độ bền và giá cả cạnh tranh trên thị trường hiện nay. Đây là dòng sản phẩm thế hệ mới đang phổ biến và nổi tiếng về độ bền cũng như giá cả rất cạnh tranh trên thị trường hiện nay. Media converter 10/100 có khả năng kết nối ở khoảng cách 20km với cáp quang đơn mốt hoặc 0.5km/2km với cáp quang đa mốt, ở tốc độ 10/100Mbps, đầu nối quang theo chuẩn SC. Bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế khá tinh tế với tính năng năng Plug and Play để chuyển đổi tín hiệu Ethernet 10/100BaseSx, mở rộng mạng LAN trên môi trường truyền cáp quang cho các ứng dụng truyền đường trục.

Lõi dây dẫn của converter 2 sợi quang được làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, tinh khiết giúp đáp ứng được khả năng truyền dẫn tín hiệu, dữ liệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh phát ra từ camera một cách nhanh chóng, không bị ngắt quãng bởi các tác động ngoại lực. Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A có bốn cổng LAN có thể cung cấp nhiều dịch vụ/ứng dụng khác nhau giúp cho quá trình truyền tải dữ liệu mạn được dễ dàng và có thể mở rộng mạng theo nhu cầu của người dùng thay đổi.

Converter HHD-120G-60km

Converter Lan HHD-120G-60 còn trang bị bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward đảm bảo cho hình ảnh mượt mà, sắc nét, chuẩn hiệu quả truyền tải. Nhất là có thể tiết kiệm thiết bị chuyển mạch (switch/hub) giúp kết nối mạng linh hoạt hơn. Mặc dù đây là mô hình siêu tiết kiệm và hợp lý về chi phí nhưng vẫn bảo đảm sự hiệu quả và ổn định của hoạt động mạng.

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Converter Lan HHD-120G-60 10/100 Base-TX/FX Single-mode 60km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP