Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P

4 Ch Forward TVI or CVI or AHD 960P/1080P  Video + 1 Ch Reverse, Standalone Converter. Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh.
( Bộ cần mua 2 cái )

  • Kho hàng: Liên hệ

Giá bán: 1.850.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD - 1.3 - 2.0 Megapixel  + tất cả Camera Analog, được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.

Bộ chuyển đổi video/quang 4 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20

Tính năng bộ chuyển Video/Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20

  • Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định
  • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • Truyền dẫn dữ liệu 4 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
  • Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: DC5V 
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Bộ chuyển đổi Video sang Quang 4 kênh G4V-TVI-CVI-AHD-20 960P/1080P