Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM POE F1109P-8-102W
DANH MỤC SẢN PHẨM
Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM POE F1109P-8-102W | Việt Hàn Security
+Chuẩn : IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.3ab/802.3af/at
+Cổng kết nối : 8 GE port POE. 1 GE port data.
+Công suất mỗi cổng < 30W. Tổng 102W
+Switching capacity : 18Gbps
+Packet forwarding rate: 13.39Mpps
+Port VLAN : 1-7
+Nguồn : AC 100-240V 50/60Hz
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng
Giá thị trường: 1.810.000 đ -20%
Giá bán: 1.448.000 đ [Giá chưa bao gồm VAT]
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
1. Ưu điểm của sản phẩm:
  • Chín cổng Ethernet 10/100 Base-T
  • Có khả năng chống sét
  • 1-8 cổng hỗ trợ IEEE802.3af / tại nguồn điện PoE tiêu chuẩn
Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM SWITCH POE F1109P-8-102W
2. Thông số kỹ thuật và tính năng:
F1109P-8-102W là công tắc nguồn PoE 9 cổng 100 cổng 8 cổng được phát triển và thiết kế độc lập bởi IP-COM. Nó cung cấp 9 cổng Ethernet 100 / Base-T và 1-8 cổng hỗ trợ IEEE 802.3af PoE (15.4W) Hoặc nguồn cung cấp năng lượng tiêu chuẩn 802.3at PoE + (30W), công suất đầu ra tối đa của PoE của toàn bộ máy là 102W, và công suất và dữ liệu có thể được truyền đồng thời tới AP, Camera IP và IPPhone thông qua cặp xoắn loại 5 thông thường, đồng thời, nó có thể cung cấp đường truyền xoắn dài 250 mét thông thường , Vlan và các chức năng quản lý đơn giản khác, giảm độ khó và thời gian xây dựng và bảo vệ đầu tư của người dùng ở mức độ lớn nhất.
Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM SWITCH POE F1109P-8-102W chính hãng
Bộ nhớ cache lớn 1M, HD không bị đóng băng
Thiết bị HUB -SWITCH F1109P-8-102W bộ nhớ cache lớn 1M tích hợp, gấp đôi so với các công tắc tương tự, được nạp đầy đủ 8 camera HD 500W mà không bị kẹt.
Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM SWITCH POE F1109P-8-102W giá rẻ
Chống sét 6KV
Cung cấp năng lượng 102 watt PoE
1-8 cổng hỗ trợ tiêu chuẩn cung cấp năng lượng IEEE802.3at / af, cung cấp năng lượng 8 lõi, tổn thất thấp hơn, công suất PoE tối đa của toàn bộ máy là 102W và cổng đơn tối đa là 30W.
Thiết bị mạng HUB -SWITCH IPCOM SWITCH POE F1109P-8-102W giá tốt
Cung cấp năng lượng truyền tải một lần nhấp Vlan & 250m
3. Cam kết từ Công ty TNHH giải pháp công nghệ Việt Hàn
  • Đặc biệt khách hàng được giao hàng tận nơi, xem hàng thanh toán, không mua không sao.
Thông số kỹ thuật
Tiêu chuẩn mạng IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at
Thời gian trung bình giữa thất bại (MTBF) 100.000.000 giờ
Đèn báo 1 Chỉ báo nguồn trên mỗi thiết bị 1
Chỉ báo liên kết / Act trên mỗi cổng 100M
Cảng 9 cổng Ethernet 10 / 100Base-T
Chống sét Cổng đường lên 6KV
Lưu trữ và chuyển tiếp Hỗ trợ
Năng lực trao đổi 1,8 Gb / giây
Bảng địa chỉ MAC 2K
Cung cấp năng lượng PoE 1-8 cổng hỗ trợ 802.3af / ở nguồn cung cấp
PoE tiêu chuẩn PoE Công suất đầu ra tối đa: 92W
Trình tự dòng điện 1 2 4 5 +
Điện áp đầu vào AC: 220 V 50Hz
DC: 51V 2A
Kích thước sản phẩm 247mm * 150mm * 37mm
Tiêu thụ điện năng Tổng công suất tiêu thụ: <102W
Chế độ làm việc Nó được điều khiển bởi công tắc bật tắt phần cứng trên bảng mặt trước. Có 2 chế độ:
chế độ bình thường: khi công tắc chung sử dụng
Sử dụng môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0oC đến 40oC
Nhiệt độ lưu trữ: -40oC đến 70oC
Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% không ngưng tụ rh