Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS4210-8GT-DP

DANH MỤC SẢN PHẨM
Liên hệ ngay để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Sỉ & lẻ : sales@viethanco.com - Dự án : duan@viethanco.com 

  Hỗ trợ kỹ thuật 1900.099.987 (8h-19h ; T2-T7)

Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS4210-8GT-DP (công nghiệp)

-Switch PoE hai lớp.
-Hỗ trợ PoE, PoE +, Hi-PoE
-8*10/100/1000 Base-T(cấp nguồn PoE), 2*100/1000 Base-X, cổng 1 và cổng 2 hỗ trợ Hi-PoE (60W)
-Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤120W
-Hỗ trợ tối đa 4 camera 2mp
-Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE
-Khả năng chuyển đổi: 28G
-Tốc độ chuyển tiếp gói: 14,88Mpps
-Nguồn: AC 9~57V
-Chống sét: 4KV

  • Kho hàng: Còn hàng

Giá thị trường: 15.900.000 đ -20%

Giá bán: 12.720.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

Sản phẩm 100% chính hãng
Hậu mãi chu đáo
Gía luôn tốt nhất
Bảo hành bằng số điện thoại
  • Bảo hành chính hãng:

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS4210-8GT-DP (công nghiệp)

1. Ưu điểm:

  • Sử dụng giao thức STP / RSTP / MSTP tiêu chuẩn và cũng hỗ trợ các tính năng phong phú
  • Công suất lớn, hoạt động lâu dài
  • Hoạt động ổn định ở bất kì môi trường nào

2. Thông số kĩ thuật và tính năng

  • Switch PoE hai lớp.
  • Hỗ trợ PoE, PoE +, Hi-PoE
  • 8*10/100/1000 Base-T(cấp nguồn PoE), 2*100/1000 Base-X, cổng 1 và cổng 2 hỗ trợ Hi-PoE (60W)
  • Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤120W
  • Hỗ trợ tối đa 4 camera 2mp
  • Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE
  • Khả năng chuyển đổi: 28G
  • Tốc độ chuyển tiếp gói: 14,88Mpps
  • Nguồn: AC 9~57V
  • Chống sét: 4KV

Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS4210-8GT-DP (công nghiệp)

3. Cam kết từ Công ty TNHH giải pháp công nghệ Việt Hàn

  • Chỉ bán hàng chính hãng từ các thương hiệu uy tín với giá tốt nhất thị trường Hà Nội và Sài Gòn, hàng mới full box.
  • Nhân viên chuyên nghiệp, giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn để khách hàng chọn mua được những sản phẩm chất lượng tốt nhất.
  • Đặc biệt khách hàng được giao hàng tận nơi, xem hàng thanh toán, không mua không sao.

Việt Hàn Security luôn chào đón bạn đặt lịch tư vấn Miễn Phí về thiết bị mạng, thiết bị mạng poe switch, thiết bị mạng Dahua

- Điện thoại tư vấn viên luôn sẵn sàng hỗ trợ các bạn khi cần thêm thông tin: Hotline 1800 1598 ( miễn phí cước ) hoặc Đăng Ký Tư Vấn Online

Thông số kỹ thuật

Model DH-PFS4210-8GT-DP
Ethernet Port 8*10/100/1000 Base-T(PoE power supply) 2*100/1000 Base-X
RS232 Serial Console 1*RS232
RS485 Port 2*RS485 (Baud rate 9600, TCP/UDP)
I/O Port 1*Input, 1*Output
PoE Power Consumption Each port ≤30W ,Total≤120W port 1 and port 2 supports Hi-PoE (60W)
PoE Protocol IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE
PoE Budget ≤120W
PoE PIN Assignment 1, 2(V+), 3, 6 (V-) 1, 2, 4, 5 (V+), 3, 6, 7, 8 (V-)
Switching Capacity 28Gbps
Packet Forwarding Rate 14.88Mpps
Packet Buffer Memory 4Mb
Application Humidity 10%-90%
Power DC 9~57V, PoE: 48-57V
Lightning Protection Common Mode 6KV Differential Mode 4KV
   
Working Temperature -40℃~75℃
Power Consumption (static) ≤6W
Power Consumption (full load) ≤120W
Mounting DIN-Rail
Weight 1.25kg
Dimension (WxDxH) 175mm x 134mm x 53mm
Accessories (to be purchased separately)  
SFP Module  
PFT3950 1.25G 850nm,500m,LC, Multi-mode
PFT3960 1.25G 1310/1550nm,20km,LC, Single-mode
PFT3970 1.25G 1550/1310nm,20km,LC, Single-mode
DIN-Rail Power Supply  
DRL-48V120W1AAD 120W, 100VAC~240VAC-48V2.5A
EDP-75-48 75W, 100VAC~240VAC-48V1.6A

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS4210-8GT-DP (công nghiệp)