Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W
DANH MỤC SẢN PHẨM
Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W | Việt Hàn Security
- Switch 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+
- 2 cổng up link 100 Mbps
- Tốc độ chuyển mạch 5.6Gbps
- Công suất PoE 110W
  • Kho hàng: Liên hệ
  • Bảo hành: năm
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P là bộ switch đa chức năng bao gồm 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+ và 2 cổng uplink 10/100/1000 Mbps. Bên cạnh đó, Switch poe Reyee RG-ES110FG-P có tốc độ chuyển mạch cao 5.6Gbps (chuyển gói tin 4.17Mpps,) hỗ trợ các chế độ Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode và auto MDI/MDIX, cùng với 3 mode Flow Control và Port Isolation. Ngoài ra, swtich Reyee RG-ES110FG-P cung cấp nguồn 100-240V AC, đạt công suất PoE 110W và hoạt động ổn định trong nhiệt độ 0 - 45°C.
Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P chính hãng, chất lượng
Các thông số của Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P
  • 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+
  • 2 cổng uplink 10/100/1000 Mbps
  • Tốc độ chuyển mạch: 5.6Gbps
  • Tốc độ chuyển gói tin: 4.17Mpps
  • Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, support auto MDI/MDIX
  • Hỗ trợ 3 mode: Flow Control On, Flow Control Off, Port Isolation.
  • Nguồn 100-240V AC
  • Công suất PoE 110W
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C~45°C
  • Kích thước: 166 mm x 132.6 mm x 43 mm
  • Chất liệu: Vỏ kim loại
Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P trang bị thêm 2 cổng uplink 10/100/1000 Mbps
Với kích thước gọn nhẹ 166mm x 132.6mm x 43mm và vỏ kim loại chắc chắn, Unmanaged switch 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P phù hợp sử dụng cho các ứng dụng mạng đa dạng, tích hợp nhiều cổng mạng và truyền tải tốc độ nhanh chóng. Do đó, Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P sẽ giúp tiết kiệm thời, sử dụng hoàn hảo cho các khu doanh nghiệp, công cộng, cửa hàng cho đến các điểm bán lẻ. Nếu quý khách quan tâm đến sản phẩm Reyee RG-ES116G-L, xin vui lòng liên hệ qua Hotline chi tiết bên dưới nhé!
>> Có thể bạn quan tâm: Tìm hiểu chi tiết thương hiệu Ruijie trên thị trường Việt Nam
>> Xem thêm: Vì sao nên sử dụng thiết bị mạng HUB Switch Ruijie?
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W Switch chia mạng 8 cổng Reyee RG-ES110FG-P 8 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng uplink 100Mps, 5.6Gbps, PoE 110W