Module Nguồn Ruijie RG-PA150I-FS - 150W, Dùng Cho RG-NBS6002
DANH MỤC SẢN PHẨM
Module Nguồn Ruijie RG-PA150I-FS dùng cho RG-NBS6002, Công suất AC 150W | Việt Hàn Security
Module Nguồn Ruijie RG-PA150I-FS dùng cho RG-NBS6002, Công suất AC 150W
- Module nguồn AC
- Công suất 150W
- Dùng cho RG-NBS6002
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Ruijie RG-PA150I-FS là module nguồn được thiết kế đặc biệt cho switch Ruijie RG-NBS6002, cung cấp công suất AC 150W ổn định và mạnh mẽ. Module Nguồn Ruijie RG-PA150I-FS đảm bảo hiệu năng tối ưu cho các thiết bị mạng, giúp duy trì kết nối ổn định và giảm thiểu thời gian ngừng hoạt động của hệ thống.
Module nguồn Ruijie RG-PA150I-FS chính hãng, chất lượng
Các thông số của Module nguồn Ruijie RG-PA150I-FS
  • Tên sản phẩm: Module nguồn Ruijie RG-PA150I-FS.
  • Công suất đầu ra: AC 150W.
  • Tương thích: Dùng cho switch Ruijie RG-NBS6002.
  • Điện áp đầu vào: AC 100V~240V, 50/60Hz.
Địa chỉ uy tín mua Module Nguồn Ruijie RG-PA150I-FS chính hãng, chất lượng, giá tốt?
  • Sản phẩm mới 100%, nguyên seal từ hãng
  • Chính sách thanh toán nhanh gọn, tiện lợi
  • Nhiều ưu đãi hấp dẫn cho khách hàng
  • Dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp
  • Đảm bảo nguồn gốc hàng hóa từ thương hiệu uy tín
Thông số kỹ thuật
Model
RG-PA150I-FS
Rated Voltage Range
100 VAC to 240 VAC, 50/60 Hz
Max. Voltage Range
90 V to 264 V, 47/63 Hz
Max. Output Power
100 V to 240 V, 150 W
Input Current
< 3 A at 90 VAC to 264 VAC at full load
Leakage Current
< 3.5 mA at 110 VAC and 220 VAC, 50/60 Hz
Net Weight
0.55 kg (1.21 lbs.)
Power Cord
10 A power cord
Xem đầy đủ thông số kỹ thuật
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI