Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W
DANH MỤC SẢN PHẨM
Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W | Việt Hàn Security
- Switch 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+
- 2 cổng up link 100 Mbps
- Tốc độ chuyển mạch 2Gbps
- Công suất 110W
  • Kho hàng: Liên hệ
  • Bảo hành: năm
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P chính hãng, chất lượng
Các thông số của Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P
  • 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+
  • 2 cổng uplink 10/100/100 Mbps
  • Tốc độ chuyển mạch: 2Gbps
  • Tốc độ chuyển gói tin: 1.48Mpps
  • Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, support auto MDI/MDIX
  • Hỗ trợ 3 mode: Flow Control On, Flow Control Off, Port Isolation.
  • Nguồn 100-240V AC
  • Công suất PoE 110W
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C~45°C
  • Kích thước: 166 mm x 132.6 mm x 43 mm
  • Chất liệu: Vỏ kim loại
Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P đáp ứng mạng lưới CCTV thông minh và an toàn
Switch mạng 12 cổng Reyee RG-ES110F-P thiết kế nhỏ gọn bằng vỏ kim loại chắc chắn, 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE + 2 cổng uplink 10/100/100 Mbps, tốc độ chuyển mạch 2Gbps, cung cấp nguồn 100-240V AC, đạt công suất PoE 110W giúp đáp ứng kết nối mạng với thiết bị hiệu quả và đạt được hiệu suất internet nhanh chóng hơn bao giờ hết. Vì thế, Bộ chia mạng Switch PoE Reyee RG-ES110F-P sẽ là sản phẩm hoàn hảo cho doanh nghiệp, cửa hàng, điểm bán lẻ, khu công cộng để mang lại sự linh hoạt và kết nổi ổn định nhất. Nếu quý khách quan tâm đến sản phẩm Reyee RG-ES116G-L, xin vui lòng liên hệ qua Hotline chi tiết bên dưới nhé!
Mua Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P chính hãng, chất lượng, giá tốt tại địa chỉ uy tín nào?
  • Hàng mới hoàn toàn Fullbox, chính hãng 100%
  • Chính sách thanh toán nhanh chóng, đơn giản
  • Có rất nhiều những chương trình ưu đãi hấp dẫn
  • Chế độ hậu mãi chuyên nghiệp
  • Đảm bảo hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng đến từ thương hiệu lớn
>> Có thể bạn quan tâm: Tìm hiểu chi tiết thương hiệu Ruijie trên thị trường Việt Nam
>> Xem thêm: Vì sao nên sử dụng thiết bị mạng HUB Switch Ruijie?
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W Bộ switch mạng Reyee RG-ES110F-P 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+, 2 cổng up link 100 Mbps, tốc độ 2Gbps, công suất 110W