Bộ Nguồn Switch PoE 900W TP-Link PSM900-AC | Chính Hãng, Ổn Định Cao
DANH MỤC SẢN PHẨM
Bộ Nguồn Switch PoE 900W TP-Link PSM900-AC - Dùng cho SG6654XHP, SG6428XHP, Đầu ra 53.5VDC, Vỏ thép có quạt | Việt Hàn Security
Bộ Nguồn Switch PoE 900W TP-Link PSM900-AC - Dùng cho SG6654XHP, SG6428XHP, Đầu ra 53.5VDC, Vỏ thép có quạt
  • Công suất đầu ra lên đến 900 watt
  • Có thể thay thế nóng
  • Điện áp đầu ra DC 53,5 V
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Bộ Nguồn Switch PoE TP-Link PSM900-AC là mô-đun nguồn AC 900W hiệu suất cao, cung cấp công suất lên tới 900W với điện áp đầu ra 53.5V DC, lý tưởng cho các switch PoE mạnh mẽ trong hệ thống mạng doanh nghiệp. Thiết kế hot-swappable giúp thay thế nguồn mà không gián đoạn hoạt động, đồng thời tích hợp bảo vệ chống quá/thiếu áp, quá dòng và sét lan truyền để đảm bảo an toàn và độ bền thiết bị.
(Bộ Nguồn Switch PoE TP-Link PSM900-AC chính hãng)
Thông số cơ bản của Bộ Nguồn Switch PoE TP-Link PSM900-AC
  • Có thể thay thế nóng
  • Điện áp đầu ra DC 53,5 V