Bộ Nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC | Nguồn Chính Hãng, Ổn Định Cao
DANH MỤC SẢN PHẨM
Bộ nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC - Dùng cho SG6428XHP, Vỏ thép chống nhiễu, Đầu vào 53.5 VDC | Việt Hàn Security
Bộ nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC - Dùng cho SG6428XHP, Vỏ thép chống nhiễu, Đầu vào 53.5 VDC
  • Công suất đầu ra lên đến 500 watt
  • Có thể thay thế nóng
  • Điện áp đầu ra DC 53,5 V
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Bộ nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC là giải pháp cấp nguồn mạnh mẽ và ổn định cho hệ thống mạng Omada. Sản phẩm cung cấp công suất lên đến 500W, đảm bảo vận hành liên tục cho switch PoE và các thiết bị mạng quan trọng. Thiết kế gắn rack tiện lợi, độ bền cao, giúp doanh nghiệp tối ưu hiệu suất, tăng tính an toàn và giảm rủi ro gián đoạn hệ thống.
(Bộ nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC chính hãng)
Thông số cơ bản của Bộ nguồn Switch PoE 500W TP-Link PSM500-AC
  • Có thể thay thế nóng
  • Điện áp đầu ra DC 53,5 V