Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km

DANH MỤC SẢN PHẨM

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km

Hệ số hình thức: SFP+

Bước sóng: 1310nm

Khoảng cách tối đa: 10km

Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA

 

  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng

Giá thị trường: 3.933.500 đ -48%

Giá bán: 2.040.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

MUA HÀNG: 0899.199.598 ĐẶT HÀNG GIÁ TỐT HƠN, CÓ GIÁ RIÊNG CHO ĐẠI LÝ KỸ THUẬT: 1900.099.987 8H-19H, THỨ 2 - THỨ 7 SL LỚN: 090.994.0023 Email: sales@viethanco.com

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

Ngoài ra, Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 cũng là một trong những sản phẩm thuộc công ty Ruijie Networks. Ruijie Networks là 1 trong 4 thương hiệu nổi tiếng nhất thế giới về thiết bị mạng - wifi được rất nhiều người quan tâm và sử dụng.

 

 Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Các thông số của Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

  • 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (1310nm, 10km, LC).
  • Hệ số hình thức: SFP+
  • Bước sóng: 1310nm
  • Khoảng cách tối đa: 10km
  • Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
  • Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
  • Độ nhạy: <-14.4dBm
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F)
  • Xuất xứ: Trung Quốc.
  • Bảo hành: 3 năm

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và sử dụng dễ dàng, phù hợp với đầu cắm LC. XG-SFP-LR-SM131 có khả năng truyền và nhận các tín hiệu tốt và ổn định. Do đó, giúp cho đường truyền có tốc độ nhanh, đảm bảo cho người dùng mạng đạt được những hiệu quả cao nhất. Vì thế, nếu bạn có nhu cầu tìm mua XG-SFP-LR-SM131 hãy gọi ngay đến Hotline: 0899.199.598 để đặt hàng nhé!

Địa chỉ mua Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM131 chính hãng 100%

Việt Hàn tự hào là một trong số ít những đơn chị chuyên cung cấp XG-SFP-LR-SM131 chính hãng 100%, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. Khách hàng khi mua sản phẩm XG-SFP-LR-SM131 sẽ đảm bảo nhận được hàng còn mới fullbox. Bên cạnh đó, còn nhận được rất nhiều những chính sách ưu đãi hấp dẫn và chuyên nghiệp:

  • Nếu bạn quan tâm hoặc thắc mắc về Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM131 hãy liên hệ với chúng tôi qua Hotline: 0899.199.598 hoặc đến trực tiếp cửa hàng của Việt Hàn để được nhân viên hướng dẫn tận tình nhé!
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km