| Mô hình | RG-S2910-24GT4XS-E |
| Khe mở rộng | Không có |
| Modular Power Slots | Không có |
| Quạt khe | đã sửa |
| Mô-đun mở rộng | Không có |
| Cổng quản lý | 1 cổng giao diện điều khiển |
| Chuyển đổi công suất | 264Gb / giây |
| Tốc độ chuyển tiếp gói | 96Mpps |
| Tối đa Số lượng cổng 10GE | 4 |
| PoE | Không có |
| Bộ đệm cổng | 1,5 MB |
| RAM | 512MB |
| Bảng ARP | 1 |
| Địa chỉ MAC | 16K |
| Kích thước bảng định tuyến (IPv4 / IPv6) |
500 (IPv4 / IPv6) |
| Mục nhập ACL | Trong: 1.500 Ra: 500 |
| Nhiều trường hợp giao thức cây Spanning Tree (MSTP) | 64 |
| Cổng tổng hợp tối đa (AP) | 128 |
| SDN | OpenFlow 1.0 & 1.3 |
| Cấu hình không | CWMP (TR069) |
| Tính năng IPv4 | Ping, Traceroute |
| Giao thức định tuyến IPv4 | Định tuyến tĩnh, RIP, OSPF v1 / v2 |
| Giao thức IPv6 cơ bản | Địa chỉ IPv6, Khám phá hàng xóm (ND), ICMPv6, IPv6 Ping và IPv6 Tracert |
| Giao thức định tuyến IPv6 | Định tuyến tĩnh, RIPng, OSPF v3 |
| G.8032 | Ủng hộ |
| Định dạng EEE | Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE 802.3az |
| Miếng vá nóng | Ủng hộ |
| Cung cấp năng lượng thông minh | Không có |
| Các giao thức khác | FTP, TFTP, máy khách DNS, DNS tĩnh |
| Kích thước (W x D x H) (mm) |
440 × 260 × 43.6 |
| Chiều cao giá | 1RU |
| Cân nặng | ≤3,5kg |
| MTBF (giờ) | 614844 |
| Chống sét | 4KV |
| Nguồn cấp | Đầu vào AC: Phạm vi điện áp định mức: 100V đến 240V AC Phạm vi điện áp tối đa: 90V đến 264V Tần số AC : 50 / 60Hz Dòng điện định mức: 1.5A Đầu vào HVDC: Phạm vi điện áp đầu vào: 192V đến 290V DC Phạm vi dòng điện đầu vào: 0.5A đến 0.1A |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 24W |
| Sức mạnh PoE | Không có |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C |
| Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến 70 ° C | |
| Độ ẩm | Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% rh |
| Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% rh | |