Thiết Bị Chuyển Mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-P | Switch PoE Hiệu Suất Cao
DANH MỤC SẢN PHẨM
  • 8 cổng PoE+ và 2 cổng SFP+ Uplink
  • Tốc độ chuyển mạch: 80Gbps, 58.72Mpps
  • MAC: 16K, VLAN: 4094
  • Kho hàng: Liên hệ
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Thiết bị chuyển mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-P là giải pháp mạng hiệu năng cao dành cho doanh nghiệp nhỏ & vừa, văn phòng, khách sạn, trường học. Thiết bị tích hợp 8 cổng Multi-Gigabit PoE+ (tốc độ lên đến 2.5 Gbps) cho phép truyền dữ liệu nhanh hơn và tận dụng tối đa hiệu năng của các thiết bị Wi-Fi 6/7 hiện đại. Hai cổng uplink SFP+ 10G đảm bảo băng thông kết nối lõi mạnh mẽ và linh hoạt mở rộng mạng. Với tổng công suất cấp nguồn PoE lên đến 240 W và khả năng quản lý Layer 2 linh hoạt, switch mang lại hiệu suất, ổn định và dễ quản trị cho hệ thống mạng của bạn.
(Thiết bị chuyển mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-P chính hãng)
(Điều khiển trên các thiết bị dễ dàng)
Thông số tóm tắt của Thiết bị chuyển mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-P
- 8 cổng 10/100/1000/2500BASE-T, hỗ trợ PoE/PoE+ tối đa 30W mỗi cổng, tổng công suất 240W
- 2 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 300 mm x 233 mm x 43.6 mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Tích hợp Web management
- Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
Một số tính năng nổi bật của Thiết bị chuyển mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-P
Hỗ trợ cổng Multi-Gigabit tốc độ cao
2 cổng SFP+ tốc độ 10Gbps
Quản lý Layer 2 thông minh
Hỗ trợ nguồn PoE mạnh mẽ
Một trong những điểm nổi bật của thiết bị này là khả năng cung cấp nguồn PoE (Power over Ethernet) với công suất tối đa lên đến 240W. Điều này cho phép cấp nguồn trực tiếp cho các thiết bị như camera IP, điện thoại IP, hoặc các điểm truy cập không dây mà không cần sử dụng nguồn điện riêng biệt.
Địa chỉ mua Thiết bị chuyển mạch Ruijie RG-NBS3300-8MG2XS-Pchính hãng
  • Hàng mới 100% Fullbox, chính hãng.