Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) 250m, 2 cổng 1000 Mbps SFP

DANH MỤC SẢN PHẨM

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) 250m, 2 cổng 1000Mbps RJ45, 2 cổng 1000 Mbps SFP

Switch mạng 24 cổng PoE 100M, 2 cổng uplink 10/100/1000M, Layer 2.

Tổng công suất PoE: 370W.

Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 250 mét ở chế độ mở rộng.

Chống sét: 4KV cho mỗi cổng.

Vỏ kim loại.

  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành:

Giá thị trường: 9.120.000 đ

Giá bán: Liên hệ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

MUA HÀNG: 0899.199.598 ĐẶT HÀNG GIÁ TỐT HƠN, CÓ GIÁ RIÊNG CHO ĐẠI LÝ KỸ THUẬT: 1900.099.987 8H-19H, THỨ 2 - THỨ 7 SL LỚN: 090.994.0023 Email: sales@viethanco.com

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) 250m, 2 cổng 1000Mbps RJ45, 2 cổng 1000 Mbps SFP

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) được hỗ trợ kết nối 2 cổng Uplink 1000Mbps RJ45 và 2 cổng 1000 Mbps SFP. Bên cạnh đó, có cáp nguồn tối da cho 1 cổng 30W hay cáp nguồn tổng cộng tối đa 370W. Cùng với công nghệ đột phá giúp cấp nguồn đến 25m đảm bảo hình ảnh được mượt và không có giựt như những switch thông thường khác. Switch DS-3E0326P-E(C) cũng là những sản phẩm thiết bị mạng thuộc thương hiệu Hikvision nổi tiếng. Thương hiệu Hikvision cũng chính là nhà sản xuất lớn nhất trên thế giới về các thiết bị an ninh và camera được rất nhiều người tin tưởng sử dụng.

 

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C)

Các thông số của Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C)

  • Switch cấp nguồn PoE 24 Port:
  • 24 Port 10/100M + 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45 + 2 Port 1000Mbps SFP
  • Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W
  • Cáp nguồn tổng cộng tối đa 24port: 370W
  • Nguồn sử dụng: 100-240V AC, 50/60Hz
  • Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m

 

Hiện nay, đối với Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) là dòng thiết bị mạng Hub-Swicth PoE có 24 cổng với tốc độ cao và có thể đảm bảo được đường truyền ổn định hơn. PoE sẽ giúp quản lý được nguồn điện thông minh và hiệu quả khi có nguồn điện vượt quá giới hạn cho phép đi qua. Vì vậy, Switch DS-3E0326P-E(C) chính là sự lựa chọn cần thiết dành cho bạn có thể đảm bảo được quản lý nguồn điện một cách thông minh hơn. Nếu bạn có nhu cầu mua Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) chính hãng, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Hotline: 0899.199.598 để đặt hàng nhé!

 

Mua Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) chính hãng ở đâu uy tín?

 

Hiện nay, có rất nhiều những đơn vị cung cấp Switch PoE Hikvision tràn lan trên thị trường với rất nhiều giá cả khác nhau. Tuy nhiên, bạn không thể nào chắc chắn được hàng có chính hãng hay không? chất lượng của nó có tốt hay không? Vì thế, nếu bạn không có nhiều kinh nghiệm để phân biệt được hàng thật và hàng giả thì tốt nhất nên chọn những đơn vị hoặc những công ty uy tín, để tránh trường hợp "tiền mất, tật mang". Việt Hàn Security là một trong những đơn vị chuyên cung cấp Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) chính hãng 100%. Đến từ những thương hiệu lớn uy tín và cam kết hàng mới hoàn toàn fullbox, chính hãng. Khách hàng khi mua sản phẩm sẽ được đội ngũ nhân viên nhiệt tình chăm sóc chu đáo giúp lựa chọn ra sản phẩm chất lượng. Vì vậy, nếu quý khách có thắc mắc hoặc quan tâm đến sản phẩm, hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi qua Hotline hoặc đến trực tiếp cửa hàng nhé!

Thông số kỹ thuật

 

Model

DS-3E0326P-E

Ports

 

Network Ports

26

PoE Port

24, 10/100Mbps RJ45 ports

Uplink Port

2, 1000M Combo Port

Standard

 

Network Protocol

IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at

Performance

 

Switching Capacity

8.8Gbps

Max. Forwarding Rate

6.55Mpps

High Priority Ports

Ports 1-8

Forwarding Mode

Store-and-forward

MAC Address Table

4k

Flow Control

 IEEE802.3x full duplex

Power Over Ethernet

 

PoE Standard

IEEE802.3af, IEEE802.3at

PoE Power Budget

370W

Working Mode

Extend On:250m,10M,CAT 5e

 

Extend Off:100m

General

 

Power Supply

100-240V AC, 50/60Hz

Power Consumption

 ≤440W

Surge Protection

4KV

Working Temperature

Temperature: 0-40

Working Humidity

Humidity: 10%-90% , non-condensing

Storage Temperature

Temperature: -40-70

Storage Humidity

Humidity: 5%-90% , non-condensing

Weight

4.29kg

Dimension

440mm*285mm*43mm

Accessories

 

SFP modules (Optional)

 

 

 

HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module,

TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

HK-155M-20-1550: 100M SFP module,

TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

 

BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) 250m, 2 cổng 1000Mbps RJ45, 2 cổng 1000 Mbps SFP