Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P 8 cổng10/100Mbps PoE, 2 cổng 10/100/1000Mbps
DANH MỤC SẢN PHẨM
- 8 cổng PoE 100M
- 2 cổng uplink 1000M
- Tính năng plug-and-play với cấu hình không
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 3 năm
Giá thị trường: 2.581.000 đ -35%
Giá bán: 1.669.000 đ
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P là dòng thiết bị switch chuyển mạch được trang bị 8 cổng PoE/PoE+ 8 x 10/100Mbps và 2 cổng đường lên 10/100/1000Mbps. Switch Ruijie RG-ES110D-P cung cấp khả năng chống sét lên đến 6 kV cho các cổng của bộ chuyển mạch PoE và chống sét lên đến 4 kV. Bộ chuyển mạch RG-ES110D-P hỗ trợ chuyển đổi giữa các chế độ điều khiển luồng, cách ly cổng và chế độ bình thường.
Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P chính hãng tại Việt Hàn
Switch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P
Các thông số của Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P
  • Hỗ trợ 8 cổng PoE/PoE+ 8 x 10/100Mbps và 2 cổng đường lên 10/100/1000Mbps.
  • Dung lượng chuyển mạch: 5.6Gbps.
  • Tốc độ chuyển tiếp gói: 4.17Mpps.
  • Nguồn điện: 100-240V AC.
  • Công suất tiêu thụ: 129W.
  • Ngân sách nguồn PoE: 110W.
 Tổng đài : 0899.199.598 ( phòng kinh doanh ) - Hỗ trợ kỹ thuật : 1900.099.987
 🚛Giao hàng toàn Quốc
Nên mua Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P chính hãng?
Để mua Switch chuyển mạch 10 cổng PoE Ruijie RG-ES110D-P:
+ Gọi điện đặt hàng qua HOTLINE: 0899.199.598
+ Đến trực tiếp các CỬA HÀNG của Việt Hàn Security trên toàn quốc.
>> Xem thêm giấy chứng nhận Viet Han Security phân phối Ruijie tại Việt Nam
Thông số kỹ thuật
Ports 8 x 10/100 Mbps PoE/PoE+ Ports
2 x 10/100/1000 Mbps uplink ports
Operating mode Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode
Support auto MDI/MDIX
Switching capacity 5.6Gbps
Package forwarding rate 4.17Mpps
Power supply 100-240V AC
Surge protection Adapter:
Common mode: ±4 kV
Differential mode: ±2 kV
Network ports:
Non-PoE ports: ±4 kV
PoE ports: ±6 kV
Port Mode “Flow Control On”
“Flow Control Off”
“Port Isolation”
from left to right
Power consumption 129W
PoE power budget 110W
Dimensions (W x D x H) 190 x 100 x 28 mm
Operating temperature 0℃ to 45℃
Storage temperature -40℃ to 70℃
Operating humidity 10% to 90% RH
Storage humidity 5% to 95% RH