Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30 Công suất 31.2W, 1000Base-T
DANH MỤC SẢN PHẨM
Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30 Công suất 31.2W, 1000Base-T | Việt Hàn Security
- Công suất: 31.2W/52V DC.
- Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.
- Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.
- 1 cổng PoE
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 3 năm
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30 là dòng thiết bị phụ kiện nguồn adapter được thiết kế để cung cấp nguồn điện và truyền dữ liệu qua một dây cáp mạng duy nhất cho các thiết bị mạng như camera IP, điểm truy cập Wi-Fi. Thêm vào đó, nguồn Ruijie RG-POE-AT30 với công suất 30W và chuẩn PoE IEEE 802.3at cung cấp nguồn điện và truyền dữ liệu đến các thiết bị mạng trong một khoảng cách xa lên đến 100m. Cùng nguồn RG-POE-AT30 với tính năng bảo vệ quan trọng như quá tải, ngắn mạch và bảo vệ chống sét, giúp đảm bảo an toàn và bền bỉ.
Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30 chính hãng tại Việt Hàn
Các thông số của Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30
  • Công suất: 31.2W/52V DC.
  • 1 cổng PoE (1000Base-T, PoE+/ 802.3at), 1 cổng LAN.
  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.
  • Nguồn Poe dùng cho các bộ phát Wi-Fi RUIJIE/REYEE.
 Tổng đài : 0899.199.598 ( phòng kinh doanh ) - Hỗ trợ kỹ thuật : 1900.099.987
 🚛Giao hàng toàn Quốc
Nên mua Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30 chính hãng, giá tốt ở đâu?
  • Hàng mới hoàn toàn Fullbox, chính hãng 100%
  • Chính sách thanh toán nhanh chóng, đơn giản
  • Có rất nhiều những chương trình ưu đãi hấp dẫn
  • Chế độ hậu mãi chuyên nghiệp
  • Đảm bảo hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng đến từ thương hiệu lớn
Quý khách có thắc mắc hoặc quan tâm đến Nguồn PoE adapter 52V chuẩn AT 30W Ruijie RG-POE-AT30, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Hotline:0899.199.598 hoặc đến trực tiếp cửa hàng Việt Hàn trên toàn quốc nhé!
>> Xem thêm giấy chứng nhận Viet Han Security phân phối Ruijie tại Việt Nam
Thông số kỹ thuật
Switching capacity 20Gbps
Switching Cache 1.5Mbit
Package forwarding rate 14.8Mpps
Ports 8 10/100/1000 Base-T ports (PoE/PoE+), 2 10/100/1000 Base-T uplink port
PoE Standard IEEE 802.3at / 802.af
PoE Power Budget 70W
Speed / Duplex mode Auto / Half / Full duplex Speed auto / 10/ 100 /1000
MAC address 4K
Maximum Number of VLANs 16
Allowed VLAN ID 1 ~ 4094
Port-based VLAN Support
Flow Control Support
Loop Protection Support
Unknown Unicast Suppression Support
Multicast / Broadcast Storm Suppression Support
Mirroring Many-to-One Mirroring
Port Isolation Support
Cable Testing Support
ICMP Ping Support
DNS DNS Client
Telnet Support
MACC Support
Port Surge Common mode: 4KV
Electrostatic Discharge Air discharge: 6KV
Contact discharge: 4KV
Power Consumption ≤ 80W
Power supply External power adapter: 100-240V
Dimensions (W x D x H) 202 x 108 x 28 mm
Weight 1.3 kg (with package)
MTBF >200K
Operating temperature 0 to 40°C
Storage temperature -40~70ºC
Operating humidity 10% to 90% RH
Storage humidity 5% to 95% RH
Operating Altitude -500 ~ 5000 meters
FAN Fanless
Safety Standard Ground Resistance GB4943-2011, EN 62638-1
EMC GB9254-2008, EN 55032, EN61000-3-2, EN61000-3-3, EN 55035
Xem đầy đủ thông số kỹ thuật
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI