Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG công suất 60W, 25000Base-T
DANH MỤC SẢN PHẨM
Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG công suất 60W, 25000Base-T | Việt Hàn Security
 - Nguồn cấp 100-240V.
- 1 đầu vào Lan 2500M Base-T
- Công suất 60W
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 3 năm
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG là dòng thiết bị phụ kiện nguồn adapter có hỗ trợ PoE công suất 60W tiết kiệm năng lượng tiêu thụ. Bên cạnh đó, nguồn PoE RG-POE-50-60W-MG được thiết kế đơn giản, nhỏ gọn có thể dễ dàng lắp đặt cùng với những điểm truy cập không dây, công tắc SOHO, điện thoại IP... Nguồn RG-POE-50-60W-MG cho phép giúp triển khai linh hoạt được những thiết bị cấp nguồn, cùng với khả năng bảo vệ ngắn mạch tuyệt vời.
Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG chính hãng tại Việt Hàn
Các thông số của Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG
  • Nguồn cấp 100-240V.
  • 1 đầu vào Lan 2500M Base-T
  • 1 đầu ra Lan 2500M Base-T
  • POE 52V
  • Công suất 60W
  • Kích thước: 87,79 x 51,3 x166 mm
  • Trọng lượng: 350g
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 45°C
Ngoài ra, Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG là sự lựa chọn hoàn hảo giúp đảm bảo khả năng bảo vệ ngắn mạch tuyệt vời. Vì vậy, nếu bạn có nhu cầu tìm mua Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG. Hãy nhanh tay liên hệ với Việt Hàn Security nhà phân phối chính thức cam kết hàng chính hãng có giấy chứng nhận từ nhà sản xuất, Cam kết giá tốt nhất thị trường, hỗ trợ tư vấn tận tâm.
 Tổng đài : 0899.199.598 ( phòng kinh doanh ) - Hỗ trợ kỹ thuật : 1900.099.987
 🚛Giao hàng toàn Quốc
Địa chỉ mua Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG chính hãng, giá tốt ở đâu?
Nếu bạn đang quan tâm đến sản phẩm Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG hãy liên hệ ngay Việt Hàn Security để được tư vấn và mua hàng chính hãng. Chúng tôi cam kết bán hàng chính hãng 100%.
Để mua Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG:
+ Gọi điện đặt hàng qua HOTLINE: 0899.199.598
+ Đến trực tiếp các CỬA HÀNG của Việt Hàn Security trên toàn quốc.
>> Xem thêm giấy chứng nhận Viet Han Security phân phối Ruijie tại Việt Nam
Thông số kỹ thuật
Switching capacity 20Gbps
Switching Cache 1.5Mbit
Package forwarding rate 14.8Mpps
Ports 8 10/100/1000 Base-T ports (PoE/PoE+), 2 10/100/1000 Base-T uplink port
PoE Standard IEEE 802.3at / 802.af
PoE Power Budget 70W
Speed / Duplex mode Auto / Half / Full duplex Speed auto / 10/ 100 /1000
MAC address 4K
Maximum Number of VLANs 16
Allowed VLAN ID 1 ~ 4094
Port-based VLAN Support
Flow Control Support
Loop Protection Support
Unknown Unicast Suppression Support
Multicast / Broadcast Storm Suppression Support
Mirroring Many-to-One Mirroring
Port Isolation Support
Cable Testing Support
ICMP Ping Support
DNS DNS Client
Telnet Support
MACC Support
Port Surge Common mode: 4KV
Electrostatic Discharge Air discharge: 6KV
Contact discharge: 4KV
Power Consumption ≤ 80W
Power supply External power adapter: 100-240V
Dimensions (W x D x H) 202 x 108 x 28 mm
Weight 1.3 kg (with package)
MTBF >200K
Operating temperature 0 to 40°C
Storage temperature -40~70ºC
Operating humidity 10% to 90% RH
Storage humidity 5% to 95% RH
Operating Altitude -500 ~ 5000 meters
FAN Fanless
Safety Standard Ground Resistance GB4943-2011, EN 62638-1
EMC GB9254-2008, EN 55032, EN61000-3-2, EN61000-3-3, EN 55035
Xem đầy đủ thông số kỹ thuật
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG công suất 60W, 25000Base-T Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG công suất 60W, 25000Base-T Nguồn PoE adapter 50V Ruijie RG-POE-50-60W-MG công suất 60W, 25000Base-T