Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m

  • 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).
  • Hệ số hình thức: SFP+
  • Bước sóng: 850nm
  • Khoảng cách tối đa: 300m
  • Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
  • Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây

 

  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành: 3 năm

Giá thị trường: 2.323.000 đ -46%

Giá bán: 1.260.000 đ

Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity

MUA HÀNG: 0899.199.598 ĐẶT HÀNG GIÁ TỐT HƠN, CÓ GIÁ RIÊNG CHO ĐẠI LÝ KỸ THUẬT: 1900.099.987 8H-19H, THỨ 2 - THỨ 7 SL LỚN: 090.994.0023 Email: sales@viethanco.com

SẢN PHẨM CÙNG GIÁ

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra có hỗ trợ sóng nóng. XG-SFP-SR-MM850 có thể dễ dàng lắp đặt và di chuyển, có khả năng truyền, nhận tín hiệu tốt và ổn định. Từ đó, giúp cho các hình ảnh, âm thanh hay video được rõ ràng và sống động hơn. Module SFP được mô tả như một phiên bản nhỏ của bộ chuyển dổi giao diện gigabit, hay còn được gọi là một GBIC nhỏ.

Ngoài ra, Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 cũng là một trong những sản phẩm thuộc thương hiệu Ruijie Networks. Đây là 1 trong 4 thương hiệu nổi tiếng nhất thế giới về thiết bị mạng - wifi được rất nhiều người quan tâm và sử dụng hiện nay.

 Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850

Các thông số của Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850

  • 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).
  • Hệ số hình thức: SFP+
  • Bước sóng: 850nm
  • Khoảng cách tối đa: 300m
  • Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
  • Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
  • Độ nhạy: <-10,5dBm
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F)
  • Xuất xứ: Trung Quốc.
  • Bảo hành: 3 năm

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 là thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và sử dụng dễ dàng, không cần cấu hình. Có khả năng truyền và nhận các tín hiệu rất tốt và ổn định. Giúp cho đường truyền có tốc độ nhanh, đảm bảo cho người dùng mạng đạt được những hiệu quả cao nhất. Vì thế, nếu bạn có nhu cầu tìm mua Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 hãy gọi ngay đến Hotline: 0899.199.598 để đặt hàng nhé!

Địa chỉ mua Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng 100%

Việt Hàn tự hào là một trong số ít những đơn chị chuyên cung cấp XG-SFP-SR-MM850 chính hãng 100%, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. Khách hàng khi mua sản phẩm Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 sẽ đảm bảo nhận được hàng còn mới fullbox. Bên cạnh đó, còn nhận được rất nhiều những chính sách ưu đãi hấp dẫn và chuyên nghiệp:

  • Nếu bạn quan tâm hoặc thắc mắc về Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 hãy liên hệ với chúng tôi qua Hotline: 0899.199.598 hoặc đến trực tiếp cửa hàng của Việt Hàn để được nhân viên hướng dẫn tận tình nhé!
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)

  (0 người đánh giá)

avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m