Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA tần số quét 60Hz, kết nối wifi, Bluetooth 5.0, USB 2.0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA tần số quét 60Hz, kết nối wifi, Bluetooth 5.0, USB 2.0 | Việt Hàn Security
- Loại Tivi: Google TV
- Kích cỡ màn hình: 32 Inch
- Độ phân giải: HD (1366 x 768)
- Tần số quét thực 60Hz
  • Kho hàng: Liên hệ
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA là dòng thiết bị Google Tivi 32inch có thiết kế không có viền với độ phân giải 1080P FHD. Từ đó, Tivi L32M8-P2SEA cũng mang lại hình ảnh sắc nét với khả năng hiển thị đến 1.07 tỷ màu. Bên cạnh đó, google tivi L32M8-P2SEA được trang bị 2 loa âm thanh nối 10W mạnh mẽ mang đến âm thanh phong phú cùng với DTS Virtual:X chuyển đổi âm thanh hai chiều thành âm trường đa chiều. Google Tivi L32M8-P2SEA có kết nối  Internet- Wi-Fi, Bluetooth 5.0, USB 2.0, cùng với hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói Google TV với Trợ lý Google Voice - Chiếu hình từ điện thoại lên TV.
Ngoài ra, Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA là dòng thiết bị sản phẩm thuộc dòng Tivi Xiaomi nổi tiếng được nhiều người sử dụng và tin dùng. Tivi Xiaomi là một thương hiệu tivi nhiều người dùng yêu thích, bởi thiết kế đa dạng, nhiều tính năng thông minh mà còn bởi tầm giá hợp lý. Xiaomi cũng là thương hiệu nổi tiếng đến từ Trung Quốc và trụ sở của Xiaomi được đặt tại Bắc Kinh.
Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA chất lượng, giá tốt
Thông số của Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA
  • Loại Tivi: Google TV
  • Kích cỡ màn hình: 32 Inch
  • Công nghệ hình ảnh: Bộ xử lý Lõi tứ Cortex-A55, Tần số quét thực 60Hz
  • Công nghệ âm thanh: Tổng công suất 2 loa 5W. Âm thanh vòm- Dolby - DTS-X - DTS Virtual:X
  • Cổng kết nối: Kết nối Internet- Wi-Fi 2.4GHz/5GHz - (LAN) x 1, Kết nối không dây: Bluetooth 5.0, USB 2.0 x 1. Cổng nhận hình ảnh, âm thanh HDMI x 2 (hỗ trợ eARC)
  • Ứng dụng phổ biến: - Google Play - Netflix, Prime Video và YouTube
  • Tiện ích thông minh khác: Giao diện UI nội dung đầu tiên với các đề xuất dành riêng cho bạn
  • Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 719 x Rộng 160 x Cao 467mm
  • Khối lượng có chân: 4,8 Kg
  • Kích thước không chân, treo tườngNgang 719 x Rộng 72 x Cao 421m
Các tính năng của Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA
Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA thiết kế không viền, nguyên khối
Google tivi Xiaomi L32M8-P2SEA độ phân giải Full HD
L32M8-P2SEA trang bị âm thanh nổi loa kép
Với tivi L32M8-P2SEA được trang bị 2 loa âm thanh nổi 10W mạnh mẽ mang đến âm thanh phong phú từ đó trải nghiệm âm thanh nhiều lớp. Bên cạnh đó, thông qua thuật toán độc đáo, trang bị công nghệ DTS Virtual:X có thể chuyển đổi âm thanh hai chiều thành âm đa chiều. Giúp tạo được cảm giác về độ cao và không gian và đắm chìm trong âm thanh phong phú.
Xiaomi L32M8-P2SEA có nhiều nội dung giải trí yêu thích
TV Xiaomi L32M8-P2SEA điều khiển bằng giọng nói
Google TV L32M8-P2SEA điều khiển qua Bluetooth thoải mái
Google TV L32M8-P2SEA giúp bạn có được trải nghiệm tính liền mạch và không giới hạn điều khiển từ xa qua Bluetooth 360 độ. Cùng với L32M8-P2SEA có thể trải nghiệm giải trí thú vị hơn với các nút tắt tiện lợi. L32M8-P2SEA có kết nối nhanh và vùng phủ sóng rộng với giải phap Wifi băng tần kép ở cả tần số 2.4GHz và 5GHz.
Địa chỉ mua Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA chính hãng, uy tín ở đâu?
  • Hàng mới hoàn toàn Fullbox, chính hãng 100%
  • Chính sách thanh toán nhanh chóng, đơn giản
  • Có rất nhiều những chương trình ưu đãi hấp dẫn
  • Chế độ hậu mãi chuyên nghiệp
  • Đảm bảo hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng đến từ thương hiệu lớn
Quý khách có thắc mắc hoặc quan tâm đến Google Tivi A 32inch HD Xiaomi L32M8-P2SEA, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Hotline:0899.199.598 hoặc đến trực tiếp cửa hàng Việt Hàn trên toàn quốc nhé!
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI