Bộ Khuếch Đại Âm Thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone
DANH MỤC SẢN PHẨM
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth | Việt Hàn Security
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth
- Bộ khuếch đại âm thanh 80W
- 1 cổng mạng RJ45 10 M/100 M
- Hỗ trợ điều chỉnh micro & 2 Zones
- Hỗ trợ Bluetooth
  • Kho hàng: Còn hàng
  • Bảo hành:
Yên tâm mua hàng tại Viethansecurity
Yên tâm mua hàng
SẢN PHẨM CÙNG GIÁ
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB là lựa chọn tối ưu cho hệ thống âm thanh chuyên nghiệp, đáp ứng nhu cầu đa dạng trong các ứng dụng như thông báo, phát nhạc, hội nghị,... với nhiều tính năng vượt trội. Bên cạnh đó, Amply Hikvision DS-QAE1A80G1-VB sở hữu công suất 120W, cho phép phát âm thanh rõ ràng và mạnh mẽ,  trang bị hai đầu vào micrô, hai đầu vào đường dây phụ và một đầu vào khẩn cấp EMC, giúp kết nối với nhiều nguồn âm thanh khác nhau.
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB chính hãng, giá tốt
Khuếch đại âm thanh 80W Hikvision DS-QAE1A80G1-VB cũng là dòng sản phẩm Thiết bị âm thanh Hikvision nhiều người dùng tin dùng bây giờ. Thêm vào đó, Hikvision - là dòng thương hiệu cung cấp giải pháp về IoT hàng đầu thế giới với những giải pháp chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp kiểm soát truy cập tiên tiến hiện nay. Cũng giúp bạn quản lý và kiểm soát tối ưu lượt vào ra của nhân viên và khách hàng.
Thông số của Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB
  • Network Amply 80W 2-Zone
  • Nguồn âm thanh đầu vào qua: MIC 1: -20 dBV, 4 KΩ,unbalance, 6.35 mm jack | USB 2.0 × 1 | RCA in 1-2: 0 dBV, 5 KΩ, unbalance, RCA pin jack | Bluetooth 5.0"
  • Âm thanh ngõ ra: Constant Voltage Output × 2,100 V COM
  • RCA Out 1-2: 0 dBV, 100 Ω, unbalance, RCA pin jack
  • RCA Cascading: support a cascade of up to 3 amplifiers
  • 1 alarm input | 1 alarm output
  • Hỗ trợ điều chỉnh âm lượng micro & 2 Zones độc lập
  • Hỗ trợ 1 cổng mạng RJ45 10 M/100 M
  • Network Protocol: IPv4, HTTP, HTTPS , SSL/TLS , DNS, NTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, ARP, SSH
  • Tích hợp sẵn thẻ nhớ 4 GB EMMC
  • Hỗ trợ quản lý bằng phần mềm có phí Hik-Central
  • Kích thước: 190.8 mm × 230.8 mm × 51.2 mm
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB đạt công suất 80W
Địa chỉ mua Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB uy tín, chính hãng, chất lượng?
  • Hàng mới hoàn toàn Fullbox, chính hãng 100%
  • Chính sách thanh toán nhanh chóng, đơn giản
  • Có rất nhiều những chương trình ưu đãi hấp dẫn
  • Chế độ hậu mãi chuyên nghiệp
  • Đảm bảo hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng đến từ thương hiệu lớn
BÌNH LUẬN VỀ SẢN PHẨM (0)
  (0 người đánh giá)
avatar
x
Nhập thông tin để bình luận
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth Bộ khuếch đại âm thanh Hikvision DS-QAE1A80G1-VB 80W 2-Zone, 1 cổng RJ45, Bluetooth