Thiết bị mạng Bộ phát Wifi, Switch, Router tủ rack | Việt Hàn Security

DANH MỤC SẢN PHẨM
Top Thiết bị mạng Wifi, Switch nổi bật

Sắp xếp theo

hiển thị
Bộ thiết bị phát Wi-Fi 6 ngoài trời RUIJIE RG-RAP6260(G) tốc độ 1775Mbps, tối đa 512 người dùng, phù hợp lắp đặt ở bãi biển, bến cảng, khu mỏ

Giá bán: 5.612.000 đ

Chiết khấu: 10.137.500 đ

Bộ phát wifi treo trần RUIJIE RG-AP820-L(V3) tốc độ 2.976Gbps, hỗ trợ tối đa 1024 người dùng, phù hợp cho khách sạn, văn phòng, chuỗi bán lẻ

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 6.847.500 đ

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0526P-E/M 2 cổng gigabit SFP, tốc độ chuyển mạch: 52 Gbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 11.010.000 đ

Switch PoE 16 cổng Hikvision DS-3E0518P-E/M 2 cổng gigabit SFP

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 7.870.000 đ

Switch cấp nguồn PoE 8 cổng Hikvision DS-3E0510P-E/M 1 cổng gigabit SFP

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.860.000 đ

Switch cấp nguồn PoE 4 cổng Hikvision DS-3E0505P-E/M 1 cổng gigabit RJ45

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 1.370.000 đ

Switch PoE 24 cổng Hikvision DS-3E0326P-E(C) 250m, 2 cổng 1000Mbps RJ45, 2 cổng 1000 Mbps SFP

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 9.120.000 đ

Switch cấp nguồn PoE 16 cổng Hikvision DS-3E0318P-E(C) 2 cổng kết nối RJ45 1000Mbps, 2 cổng 1000Mbps SFP

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 7.490.000 đ

Module Quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Bước sóng 1550nm Khoảng cách tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 15.655.000 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km

Giá bán: 2.040.000 đ

Chiết khấu: 3.933.500 đ

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m

Giá bán: 1.260.000 đ

Chiết khấu: 2.323.000 đ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI, LC,TX1550/RX1310 nm Khoảng cách cáp tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.141.500 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI, Bước sóng TX1310/RX1550 Khoảng cách cáp tối đa 40km, LC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.526.500 đ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI, Bước sóng TX1550/RX1310, Khoảng cách cáp tối đa 20km, LC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.719.000 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI, đầu nối LC khoảng cách tối đa 20km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.294.000 đ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550, bước sóng ngắn 1000Base-ZX, khoảng cách tối đa 80km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 4.646.500 đ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310, bước sóng ngắn 1000Base-LH, khoảng cách tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.775.000 đ

Module Quang RUIJIE Mini-GBIC-GT, bước sóng ngắn 1000BASE-TX, khoảng cách tối đa 100m

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.168.000 đ

Bộ chuyển mạch quản lý layer 2 RUIJIE RG-ES208 8 cổng, chống sét 4KV, tốc độ chuyển mạch 16Gbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển mạch 24 cổng RUIJIE RG-ES124GD, half duplex, full duplex, tốc độ chuyển mạch 48 Gbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển mạch RUIJIE RG-ES116G, 16 cổng, chất liệu vỏ kim loại, half duplex, full duplex

Giá bán: 1.606.000 đ

Chiết khấu: 2.112.000 đ

Ứng dụng wifi MOHO trên điện thoại, kiểm tra tín hiệu, ping, hỗ trợ công cụ speed test

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Ăng ten gắn thêm ngoài trời RUIJIE RG-ANTx3-5800D, băng tần 5GHz MIMO, cường độ 19dBi

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 11.827.000 đ

Ăng ten không dây gắn thêm ngoài trời RUIJIE RG-ANTx3-2400D, băng tần 2.4 GHz, cường độ 15dBi

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 10.296.000 đ

Ăng ten wifi gắn thêm ngoài trời RUIJIE RG-ANTx3-2400&5800(O), 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, cường độ 8dBi

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 10.903.000 đ

Bộ thu phát sóng không dây ngoài trời RUIJIE RG-EST350 V2 867Mbps, băng tần 5GHz, khoảng cách đến 5km

Giá bán: 3.620.000 đ

Chiết khấu: 6.362.500 đ

Bộ thu phát sóng không dây ngoài trời RUIJIE RG-EST310 V2 (Point to Point) Tốc độ lên đến 867Mbps, băng tần 5GHz, khoảng cách đến 2km

Giá bán: 2.656.000 đ

Chiết khấu: 6.388.000 đ

Thiết bị phát wifi RUIJIE RG-EW300 PRO, 300Mbps, băng tần 2.4GHz, phù hợp cá nhân, gia đình

Giá bán: 396.000 đ

Chiết khấu: 422.500 đ

Wifi cho gia đình HIKVISION DS-3WR12C-TẦN KÉP CHUẨN AC1200

Giá bán: 690.000 đ

Chiết khấu:

Router Wifi thông minh HIKVISION DS-3WR3N- chuẩn N tốc độ 300Mbps

Giá bán: 390.000 đ

Chiết khấu:

Bộ định tuyến không dây HiKVISION DS-3WR12GC - Cổng Gigabit AC1200

Giá bán: 790.000 đ

Chiết khấu:

Thiết bị mạng Wifi RUIJIE RG-RAP2260 (E) (ốp trần hoặc gắn tường)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Router wifi 2 băng tần RUIJIE RG-EW3200GX PRO tốc độ 3200Mbps, 4 cổng LAN truy cập đồng thời đề xuất 48+

Giá bán: 2.755.000 đ

Chiết khấu: 3.749.000 đ

Switch 4 Port PoE HiLook NS-0106P-35 100Mbps, công suất PoE 35W, 2 cổng Uplink 100M

Giá bán: 812.000 đ

Chiết khấu: 1.160.000 đ

Switch 8 Port PoE HiLook NS-0310P-60 100Mbps, công suất PoE 60W, 2 cổng Uplink 100M

Giá bán: 1.512.000 đ

Chiết khấu: 2.160.000 đ

Switch Poe 4 port Hikvision DS-3E1105P-EI (4 port x 10/100 Mbps, công suất 65W, cấp nguồn lên đến 250m)

Giá bán: 882.000 đ

Chiết khấu: 1.470.000 đ

Switch Poe 24 port Hikvision DS-3E1326P-EI (Tổng công suất: 370W , cấp nguồn lên đến 250m, chống sốc điện lên đến 6 KV)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Switch cấp nguồn Poe camera 16 port Hikvision DS-3E1318P-EI (Tổng công suất: 230W , cấp nguồn lên đến 250m, chống sốc điện lên đến 6 KV)

Giá bán: 7.850.000 đ

Chiết khấu: 7.850.000 đ

Switch Poe 8 port Hikvision DS-3E1309P-EI (8 × 100 Mbps PoE RJ45 ports, công suất 110W, cấp nguồn lên đến 250m)

Giá bán: 1.566.000 đ

Chiết khấu: 2.610.000 đ

Switch cấp nguồn Poe camera 4 port Hikvision DS-SW1105POE-EI (quản lý sơ đồ mạng, cảnh báo, giám sát, cấp nguồn lên đến 250m)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Switch poe cho camera 24 port Hdparagon HDS-SW1024POE/M (cấp nguồn lên đến 250m, 24 Port 10/100M, 1 Port Uplink 1000Mbps RJ45, 1 Port 1000Mbps SFP)

Giá bán: 1.132.800.000 đ

Chiết khấu:

Switch poe cho camera 16 port Hdparagon HDS-SW1016POE/M (cấp nguồn lên đến 250m, 16 Port 10/100M, 1 Port Uplink 1000Mbps RJ45, 1 Port 1000Mbps SFP)

Giá bán: 931.200.000 đ

Chiết khấu:

Switch poe cho camera 8 port Hdparagon HDS-SW108POE-2T/M (8 Port 10/100M + 2 Port Uplink Gigabit, cấp nguồn lên đến 300m)

Giá bán: 2.508.000 đ

Chiết khấu:

Switch poe cho camera 4 port Hdparagon HDS-SW104POE (4 Port 10/100M + 1 Port Uplink100Mbps RJ45, cấp nguồn lên đến 250m)

Giá bán: 1.752.000 đ

Chiết khấu:

Thiết bị mạng HUB Switch PoE KBVISION KX-CSW16-PF (16 cổng)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Switch DAHUA DH-PFS3218-16ET-135

Giá bán: 4.560.000 đ

Chiết khấu: 7.600.000 đ

Switch PoE DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 (6 Port 10/100Mbps, chuẩn nén H.265+)

Giá bán: 1.002.000 đ

Chiết khấu: 1.670.000 đ

Thiết bị phát wifi ốp trần 2 băng tần RUIJIE RG-RAP2260(G) tốc độ 1775Mbps, truy cập đồng thời đề xuất 100+

Giá bán: 2.656.000 đ

Chiết khấu: 5.492.000 đ

Bộ phát wifi không dây 4 cổng LAN RUIJIE RG-EW1800GX PRO tốc độ 1800Mbps, 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, hỗ trợ Mesh 5 thiết bị

Giá bán: 1.792.000 đ

Chiết khấu: 3.168.000 đ

Khuyến mại:
Tặng quà 300.000đ - 5.000.000đ ( không lấy quà trừ tiền )
Thiết bị mạng wifi Ruijie RG-AP630 (IDA2) (Lắp đặt gắn tường)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:

Thiết bị mạng Wifi, Switch

Thiết bị mạng giúp cho mạng được hoạt động trơn tru, hiệu quả và kết nối được với các hệ thống mạng.

Các loại thiết bị cơ bản bao gồm Router có chức năng khuyếch đại tín hiệu. Và định thời lại tín hiệu giúp tín hiệu có khả năng truyền xa và rộng hơn.

Hub được xem là một router có nhiều cổng cũng có chức năng tương tự.

Bridge được sử dụng để ghép nối 2 mạng để tạo thành một mạng lớn duy nhất.

Switch có tác dụng như bridge có nhiều cổng với các chức năng chuyển khung dữ liệu từ nguồn tới đích.

Router có thể kết nối với các mạng khác nhau, Gateway cho phép kết nối các loại giao thức với nhau.

Thiết bị mạng wifi không dây sử dụng sóng radio, không bị hạn chế về không gian khi kết nối. Giúp người dùng dễ dàng di chuyển các máy tính và dễ dàng kết nối thêm máy tính khác.

* Lưu ý: Dù chọn nhà cung cấp nào thì khi mua thiết bị cần chú ý những điểm sau hiệu quả, hoạt động. Trong đó có ảnh hưởng của vật cản như các tòa nhà, vật liệu xây dựng, khoảng cách của thiết bị thu và thiết bị nhận. Vì vậy, để có hiệu quả cao cần chú ý đặt các thiết bị tránh vật cản và thu hẹp khoảng cách.

Mua thiết bị mạng giá tốt, chất lượng

Trên thị trường hiện nay có các đơn vị cung cấp như thiết bị mạng CISCO, DAHUA, HIKVISION, IPCOM, Ruijie, VCOM, VScom, … uy tín về chất lượng.

Chỉ cần vài phút truy cập vào website mua hàng trực tuyến viethansecurity.com, sẽ có cơ hội sở hữu thiết bị mạng chính hãng.

Chọn mua hàng tại Việt Hàn Security còn giúp khách hàng tiết kiệm thời gian. Đối với khách hàng ở nội thành TP. Hồ Chi Minh  chúng tôi tiến hành giao hàng ngay trong ngày, thường thì trong vòng 04 tiếng kể từ khi hoàn tất việc đặt hàngHỗ trợ giao hàng COD tận nơi trên toàn quốc.

Thu gọn
SẢN PHẨM DÀNH RIÊNG CHO BẠN