Switch Ruijie | chính hãng | giá rẻ nhất tại Việt Hàn

DANH MỤC SẢN PHẨM
Top Switch Ruijie nổi bật

Sắp xếp theo

hiển thị
Module Quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Bước sóng 1550nm Khoảng cách tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 15.655.000 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310, 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, khoảng cách tối đa 10km

Giá bán: 2.040.000 đ

Chiết khấu: 3.933.500 đ

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, LC khoảng cách tối đa 300m

Giá bán: 1.260.000 đ

Chiết khấu: 2.323.000 đ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI, LC,TX1550/RX1310 nm Khoảng cách cáp tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.141.500 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI, Bước sóng TX1310/RX1550 Khoảng cách cáp tối đa 40km, LC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.526.500 đ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI, Bước sóng TX1550/RX1310, Khoảng cách cáp tối đa 20km, LC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.719.000 đ

Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI, đầu nối LC khoảng cách tối đa 20km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 2.294.000 đ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550, bước sóng ngắn 1000Base-ZX, khoảng cách tối đa 80km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 4.646.500 đ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310, bước sóng ngắn 1000Base-LH, khoảng cách tối đa 40km

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.775.000 đ

Module Quang RUIJIE Mini-GBIC-GT, bước sóng ngắn 1000BASE-TX, khoảng cách tối đa 100m

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 3.168.000 đ

Bộ chuyển mạch quản lý layer 2 RUIJIE RG-ES208 8 cổng, chống sét 4KV, tốc độ chuyển mạch 16Gbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển mạch 24 cổng RUIJIE RG-ES124GD, half duplex, full duplex, tốc độ chuyển mạch 48 Gbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển mạch RUIJIE RG-ES116G, 16 cổng, chất liệu vỏ kim loại, half duplex, full duplex

Giá bán: 1.606.000 đ

Chiết khấu: 2.112.000 đ

Thiết bị phát sóng wifi âm tường hỗ trợ 4 cổng lan RUIJIE RG-AP130(W2) V2 tốc độ 1267Mbps

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 4.224.000 đ

Thiết bị mạng HUB Switch RUIJIE REYEE RG-EG105G V2 (5 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE)

Giá bán: 1.825.000 đ

Chiết khấu: 3.194.500 đ

Thiết bị mạng HUB Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3200-24GT4XS-P (24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE)

Giá bán: 13.939.000 đ

Chiết khấu: 28.221.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3100-24GT4SFP-P (24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE)

Giá bán: 7.814.000 đ

Chiết khấu: 15.470.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB Switch RUIJIE REYEE RG-NBS3100-8GT2SFP-P (8 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE)

Giá bán: 4.284.000 đ

Chiết khấu: 8.633.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5200-48GT4XS ( 48-Port 10G L2+ Managed Switch, 48 Gigabit RJ45 Ports, 4 *10G SFP+ Slots,19-inch Rack-mountable Steel Case, Static Routing )

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 30.413.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5200-24GT4XS ( 24-Port 10G L2+ Managed Switch, 24 Gigabit RJ45 Ports, 4 *10G SFP+ Slots,19-inch Rack-mountable Steel Case, Static Routing )

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 16.553.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS ( 24-Port SFP L2+ Managed Switch, 24 SFP Slots, 8 Gigabit RJ45 Combo Ports,4 *10G SFP+ Slots )

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu: 30.492.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5100-48GT4SFP ( 48-Port Gigabit L2+ Managed Switch,48 Gigabit RJ45 Ports,4 SFP Ports,19-inch Rack-mountable Steel Case, Static Routing )

Giá bán: 10.470.000 đ

Chiết khấu: 21.701.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS5100-24GT4SFP ( 24-Port Gigabit L2+ Managed Switch, 24 Gigabit RJ45 Ports, 4 SFP Ports,19-inch Rack-mountable Steel Case, Static Routing )

Giá bán: 5.612.000 đ

Chiết khấu: 11.695.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3200-48GT4XS ( 48-Port 10G L2 Managed Switch, 48 Gigabit RJ45 Ports,4 *10G SFP+ Slots,19-inch Rack-mountable Steel Case )

Giá bán: 13.124.000 đ

Chiết khấu: 26.030.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3200-48GT4XS-P ( 48-Port 10G L2 Managed POE Switch, 48 Gigabit RJ45 , POE/POE+ Ports )

Giá bán: 24.892.000 đ

Chiết khấu: 48.866.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS ( 24-Port SFP L2 Managed Switch, 24 SFP Slots, 8 Gigabit RJ45 Combo Ports, 4 *10G SFP+ Slots, 19-inch Rack- mountable Steel Case )

Giá bán: 11.465.000 đ

Chiết khấu: 22.915.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3200-24GT4XS ( 24-Port 10G L2 Managed Switch, 24 Gigabit RJ45 Ports, 4 *10G SFP+ Slots,19-inch Rack-mountable Steel Case )

Giá bán: 7.302.000 đ

Chiết khấu: 14.757.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3100-24GT4SFP ( 24-Port Gigabit L2 Managed Switch, 24 Gigabit RJ45 Ports )

Giá bán: 3.409.000 đ

Chiết khấu: 6.837.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP ( 8-Port Gigabit L2 Managed Switch, 8 Gigabit RJ45 Ports,2 SFP Slots, Desktop Steel Case )

Giá bán: 2.489.000 đ

Chiết khấu: 5.042.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES224GC ( 24-Port Gigabit Smart Switch, 24 Gigabit RJ45 Ports,19-inch , Rack-mountable Steel Case )

Giá bán: 2.987.000 đ

Chiết khấu: 5.861.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES216GC ( 16-Port Gigabit Smart Switch, 16 Gigabit RJ45 Ports,19-inch Rack-mountable Steel Case )

Giá bán: 2.323.000 đ

Chiết khấu: 4.409.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES226GC-P ( 26-Port Gigabit Smart POE Switch, 24 Gigabit RJ45 , POE/POE )

Giá bán: 6.818.000 đ

Chiết khấu: 12.963.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES218GC-P ( 18-Port Gigabit Smart POE Switch, 16 Gigabit RJ45 Ports , including 16 POE/POE )

Giá bán: 4.888.000 đ

Chiết khấu: 9.082.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES209GC-P ( 9-Port Gigabit Smart POE Switch, 9 Gigabit RJ45 Ports , including 8 PoE/POE )

Giá bán: 2.257.000 đ

Chiết khấu: 4.330.000 đ

Khuyến mại:
Switch PoE 5 cổng chuyên dùng CCTV RUIJIE RG-ES205GC-P tốc độ 10Gbps

Giá bán: 1.228.000 đ

Chiết khấu: 2.353.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị chuyển mạch 8 cổng Switch RUIJIE RG-ES108GD tốc độ chuyển mạch 16Gbps, support auto MDI/MDIX

Giá bán: 616.000 đ

Chiết khấu: 1.090.500 đ

Khuyến mại:
Thiết bị chuyển mạch Switch 5 cổng RUIJIE RG-ES105GD tốc độ chuyển mạch 10Gbps, có đèn chỉ báo

Giá bán: 498.000 đ

Chiết khấu: 871.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES108D ( 8-Port unmanaged Switch, 8 10/100base-t Ethernet RJ45 )

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-ES105D ( 5-Port unmanaged Switch, 5 10/100base-t Ethernet RJ45 )

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Bộ chuyển mạch 8 cổng Switch RUIJIE RG-ES08G tốc độ chuyển mạch 16Gbps, vỏ nhựa

Giá bán: 476.000 đ

Chiết khấu: 879.000 đ

Khuyến mại:
Bộ chuyển mạch Switch 5 cổng RUIJIE RG-ES05G tốc độ 16Gbps, Half-duplex, full-duplex

Giá bán: 338.000 đ

Chiết khấu: 610.000 đ

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y (Anti-Virus Signature Database, IPS Signature Database, Application Signature Database, Spam Database and Website)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y (Anti-Virus Signature Database, IPS Signature Database, Application Signature Database, Spam Database and Website Classification Database 1-Year License)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y (Cơ sở dữ liệu chữ ký chống vi-rút , giấy phép 1 năm)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Tặng quà 300.000đ - 5.000.000đ ( không lấy quà trừ tiền )
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y (16 cổng GE, 1U)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y (Cơ sở dữ liệu chữ ký chống vi-rút , giấy phép 1 năm)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Tặng quà 300.000đ - 5.000.000đ ( không lấy quà trừ tiền )
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y (10 cổng GE, 1U)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-X9300 (1 USB, 2 khe cắm mở rộng, 2 mô-đun Khe cắm điện, AC / DC)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Tặng quà 300.000đ - 5.000.000đ ( không lấy quà trừ tiền )
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-M6600 (10 cổng GE, 8 cổng SFP, 1U)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Khuyến mại:
Thiết bị mạng HUB - SWITCH Ruijie RG-WALL 1600-M5100 (42 cổng GE, 2 cổng SFP, 1U)

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Switch Ruijie

Ruijie Networks là một trong những nhà cung cấp thiết bị mạng cho doanh nghiệp hàng đầu tại Trung Quốc. Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, SWITCH, ROUTER, INTERNET GATEWAY, FIREWALL, và SOFTWARE. Ruijie Networks cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp, ứng dụng cho các ngành như: Giáo dục, y tế, chính phủ, giao thông vận tải, … với các tính năng ưu việt như không bị gián đoạn, chuyển mạch nhanh đáp ứng yêu cầu cho các dự án lớn và luôn đảm bảo uy tín.

Việt Hàn Security phân phối thiết bị mạng Switch Ruijie mới với công nghệ đột phá, hàng chất lượng cao bảo hành chính hãng.

 

 VIỆT HÀN SECURITY NHÀ PHÂN PHỐI UY TÍN -TÌM ĐẠI LÝ TOÀN QUỐC 

  GIÁ TỐT NHẤT VIỆT NAM - KHÔNG ÁP DOANH SỐ - HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH 

 Tổng đài : 0899.199.598 ( phòng kinh doanh ) - Hỗ trợ kỹ thuật : 1900.099.987

 🚛Giao hàng toàn Quốc

  CHÚNG TÔI LUÔN THỰC HIỆN NHỮNG GÌ CAM KẾT VỚI KHÁCH HÀNG

Thu gọn
SẢN PHẨM DÀNH RIÊNG CHO BẠN