Cáp quang và phụ kiện G-net

DANH MỤC SẢN PHẨM
Top Cáp Quang & phụ kiện nổi bật

Sắp xếp theo

hiển thị
Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Converter Lan G-NET HHD-220G-20 10/100/1000Mbps Single-mode 20km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 826.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-220G-40 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.065.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-220G-60 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 2.835.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-220G-80 10/100/1000Mbps Single-mode 80km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 3.188.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-220G-100 10/100/1000Mbps Single-mode 100km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 4.607.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-210G-20A, HHD-210G-20B Single-mode 20km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 990.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-210G-40A, HHD-210G-40A 10/100/1000Mbps Single-mode 40km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 1.624.000 đ

Chiết khấu:

Converter Lan HHD-210G-60A, HHD-210G-60B 10/100/1000Mbps Single-mode 60km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

Giá bán: 2.880.000 đ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC dài 1,5m phi 0,9mm

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC dài 1,5m phi 0,9mm

Giá bán: Liên hệ

Chiết khấu:

Cáp Quang & phụ kiện

SẢN PHẨM DÀNH RIÊNG CHO BẠN